Tuyến HS-48: Hoàng Bật Đạt – Trường THCS Ngô Quyền
Lộ trình tuyến xe buýt HS-48: Hoàng Bật Đạt - Trường THCS Ngô Quyền có chiều đi từ Hoàng Bật Đạt đến Trường THCS Ngô Quyền và chiều về ngược lại. Giờ chạy xe bus HS-48 Tp.HCM, lịch chạy xe buýt HS-48, điểm dừng, mà tuyến xe buýt HS-48 Tp.HCM đi qua
Mã số tuyến | HS-48 |
Tên tuyến | Hoàng Bật Đạt - Trường THCS Ngô Quyền |
Giá vé |       - Vé miễn: 0 VNĐ |
Lượt đi: Trường THCS Ngô Quyền | |
Hoàng Bật Đạt - Nguyễn Phúc Chu - Nguyễn Sĩ Sách - Trường THCS Ngô Quyền | |
Lượt về: Hoàng Bật Đạt | |
Trường THCS Ngô Quyền - Nguyễn Sỹ Sách - Nguyễn Phúc Chu - Hoàng Bật Đạt | |
Giản cách chạy xe | 167 phút |
Số chuyến trong ngày | 4 chuyến/ngày |
Đơn vị quản lý |
|
Thời gian xuất bến/đến bến | 05:45 - 16:45 |
Bản đồ xe buýt số HS-48
Lộ trình xe buýt HS-48 Tp.HCM
Hoang Bat Đathoang bat dat hoang bat đat, Học Sinh
THCS Ngo QuyenTHCS ngo quyen THCS ngo quyen, Học Sinh
Giờ chạy xe buýt HS-48
05:45 - 16:45
Lộ trình xe buýt HS-48 Hoàng Bật Đạt
Trường THCS Ngô Quyền - Nguyễn Sỹ Sách - Nguyễn Phúc Chu - Hoàng Bật Đạt
Lộ trình xe buýt HS-48 Trường THCS Ngô Quyền
Hoàng Bật Đạt - Nguyễn Phúc Chu - Nguyễn Sĩ Sách - Trường THCS Ngô Quyền
Lộ trình xe bus HS-48, tuyến xe buýt HS-48 TPHCM mới nhất, xe buýt HS-48 chạy đến mấy giờ, tổng đài số điện thoại xe buýt HS-48 Hồ Chí Minh, thông tin điểm dừng, giờ xe bus HS-48