Trạm trung chuyển xe buýt Trần Khánh Dư (Khu đón khách)
Tên trạm
Trạm trung chuyển xe buýt Trần Khánh Dư (Khu đón khách)
Mã trạm
759
Điểm dừng / đỗ
Địa chỉ
Hà Nội
Các tuyến xe buýt đi / đến ⇄ Trạm trung chuyển xe buýt Trần Khánh Dư (Khu đón khách)
Bạn đang muốn đi đến Trạm trung chuyển xe buýt Trần Khánh Dư (Khu đón khách), Hà Nội bằng xe buýt? ⚡️ Hướng dẫn tìm đường đi xe buýt ngắn nhất bằng cách vào một tuyến đường để cập nhật lịch trình, điểm đến trực tiếp từng bước trên bản đồ
Thông tin lộ trình các xe buýt chạy qua, mã số tuyến xe buýt đi qua Trạm trung chuyển xe buýt Trần Khánh Dư (Khu đón khách), Hà Nội cũng như thời gian đến bến và cảnh báo dịch vụ để bạn biết chính xác cách đi đến Trạm trung chuyển xe buýt Trần Khánh Dư (Khu đón khách)
Bản đồ đường đi
Các tuyến xe buýt đi qua Trạm trung chuyển xe buýt Trần Khánh Dư (Khu đón khách)
Bến xe Gia Lâm - Ngô Gia Khảm - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Long Biên (Điểm quay đầu trước phố Hàng Khoai) - Trần Nhật Duật - Trần Quang Khải - Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo - Lê Duẩn - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát.
Bãi đỗ xe Cầu Giấy - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Vườn thú Hà Nội) - Cầu Giấy - Đường Láng - Trường Chinh - Đại La - Minh Khai - Nguyễn Khoái - Trần Khánh Dư - Trần Quang Khải - Trần Nhật Duật - Long Biên - Điểm trung chuyển Long Biên - Quay đầu tại đối diện 92 Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên (Khoang E3.2)
Nam Thăng Long (Bãi đỗ xe buýt Nam Thăng Long) - Phạm Văn Đồng - Phạm Hùng - Trần Duy Hưng - Nguyễn Chí Thanh - Huỳnh Thúc Kháng - Thái Hà - Chùa Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Đào Duy Anh - Hoàng Tích Trí - Xã Đàn - Hầm Kim Liên - Đại Cồ Việt - Phố Huế - Hàng Bài - Trần Hưng Đạo - Phan Chu Trinh - Tràng Tiền - Trần Khánh Dư (Trạm trung chuyển xe buýt Trần Khánh Dư)
Văn Lâm - Như Quỳnh - Nguyễn Văn Linh - Thạch Bàn - Nguyễn Khoái - Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo - Hai Bà Trưng - Ga Hà Nội - Lê Duẩn - Công Viên Thống Nhất
ức Giang (Đối diện Nhà máy Cáp Điện) - Ngô Gia Tự - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Quang Khải - Trần Hưng Đạo - Tăng Bạt Hổ - Lò Đúc – Kim Ngưu - Nguyễn Tam Trinh – Tân Mai – Kim Đồng – Giải Phóng – Ngã ba Đuôi Cá – Giải Phóng – Bến xe Giáp Bát (Quảng trường Bến xe Giáp Bát)
Thị trấn Đông Anh (Ngã ba xay xát Đông Quan) - Cao Lỗ - Quốc lộ 3 - Đường cải tránh Quốc lộ 3 - Quốc lộ 3 - Đường Thiên Đức - Cầu Đuống - Ngô Gia Tự - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Quang Khải - Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Công viên Thống Nhất
Khu đô thị Mỹ Đình II - Lê Đức Thọ - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thủy - Cầu Giấy - La Thành - Thành Công - Láng Hạ - La Thành - Xã Đàn - Khâm Thiên - Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu - Trần Hưng Đạo - Quán Sứ - Lý Thường Kiệt - Phan Chu Trinh - Tràng Tiền - Trần Khánh Dư